8/1.vip
Chèo các pạn đến 81love.Nếu muốn sử dụng đầy đủ tiện ích bạn hãy đăng nhập.Nếu chưa có acc bạn nên đăng ký.
8/1.vip
Chèo các pạn đến 81love.Nếu muốn sử dụng đầy đủ tiện ích bạn hãy đăng nhập.Nếu chưa có acc bạn nên đăng ký.
8/1.vip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

8/1.vip

Chúng Ta Là Một Đại Gia Đình^0^!

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng pà kon đến forum nhỏ của lớp 8/1 cần tuyển mod gấp.Mời pà kon bik thêm thông tin ở nghị fòng!!!
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Đi chơi-bồi dưỡng
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pe_do_8/1 Tue 23 Jun - 20:30

» dau nao` kin!!
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pechanh_pega Mon 27 Apr - 21:55

» văn nghệ
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pechanh_pega Mon 27 Apr - 21:19

» video ảnh
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby kute_boy Mon 27 Apr - 14:39

» cảm giác
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pechanh_pega Wed 25 Mar - 20:30

» lạc lối
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pechanh_pega Tue 10 Feb - 21:58

» Thanh Chocolate Ghép Đôi
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pechanh_pega Mon 9 Feb - 21:59

» 5 anh em sieu nhan hoi sock day'!!!!!!!!!
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pechanh_pega Mon 9 Feb - 21:50

» chiếc khăn gió ấm
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pechanh_pega Thu 29 Jan - 19:34

» mùa xuân ơi
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pechanh_pega Wed 28 Jan - 13:50

» Em Là MeM Của PNT !
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pe_do_8/1 Sat 24 Jan - 18:52

» mới chế Téc Giả : Tiến Khùng ngươì gửi : Minh Đức
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeby pe_do_8/1 Sat 24 Jan - 18:50

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum
Follow us on Twitter
Follow us on Twitter
Follow us on Twitter
Follow us on Twitter

troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Vboy_vip_pro
cái bang
cái bang
Vboy_vip_pro

cảnh cáo :
troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! Left_bar_bleue0 / 1000 / 100troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! Right_bar_bleue

troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!!   troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!! I_icon_minitimeMon 1 Dec - 19:46

Mang Bình Yên Về Cho Anh - ca sỹ Thu Thủy Ft. Lương Bằng Quang

Dù anh ko đưa đôi tay lau dòng lệ em rơi, dù anh ko thể ở bên ôm chặt em vào lòng. Dù cho đôi ta 2 nơi một khoảng cách ko gian rất xa, lặng thinh khi vụt cho anh. Dù anh ko hôn lên môi em ngủ ngon em yêu, dù muốn nghe từng hơi thở mỗi đêm rất say nồng nhạc. Giờ đây mới tiếc thay thời gian ấy quá mau, chờ nhau trong nỗi nhớ nhung. Nơi đây em chỉ mong cho thời gian dừng lại ngay chính lúc nghẹn ngào, mắt biếc long lanh từng giọt cay cay, để muốn cho anh được thấy em khóc.
Điệp khúc:
Ở nơi phương xa anh mong mọi điều bình yên cho em, để ngày tháng trôi qua thật nhanh. Cứ mỗi đêm mưa ko gian cô đơn lại vây kín em, có lúc nghe sao mong manh nơi hi vọng.
Nhiều lần đôi mi rưng rưng giọt buồn rơi trên vai em, dù phải nén bao nhiêu giọt nhung nhớ. Có biết anh đi anh mang yêu thương rời xa chốn đây, chờ đợi kí ức một người nhớ anh ( hát điệp khúc 2 lần, lần 2 mới hát luôn câu này)
link Mang Bình Yên Về Cho Anh - ca sỹ Thu Thủy Ft. Lương Bằng Quang

link http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Mang-Binh-Yen-Ve-Cho-Anh-Thu-Thuy-Ft-Luong-Bang-Quang.IWZFA9Z9.html
http://www.duyho.com

troy` oj troy` nghe de ne` khung~ we' a`!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» vao` nghe nhju` nha!!!!
» mới chế Téc Giả : Tiến Khùng ngươì gửi : Minh Đức
» nghe nha. zoi' huy ho^!!!
» BẠN VÀ TÔI!!!!!!!!!!!
» Nghệ thuật tha thứ